ลงประกาศซื้อขายฟรี กับขอนแก่นบอร์ดดอทคอม ติดหน้า 1 กูเกิล

ลงประกาศซื้อขายฟรี กับขอนแก่นบอร์ดดอทคอม ติดหน้า 1 กูเกิล

ด่วน!! ลงก่อนติดก่อน

จะดีแค่ไหน ถ้าธุรกิจของท่าน ไปปักหมุดในหน้าแรกของ Google !!

ไม่ว่าธุรกิจของท่านจะเล็กหรือใหญ่ เช่น หน่วยงาน บริษัท กิจการส่วนตัว งานฟรีแลนซ์ ฯลฯ ก็สามารถลงประกาศซื้อขาย ลงโฆษณาได้ฟรี กับขอนแก่นบอร์ดดอทคอม และยังติดหน้า 1 กูเกิลได้อีกด้วย

จากสถิติ เว็บไซต์ขอนแก่นบอร์ดดอทคอม จดทะเบียนเว็บไซต์ เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2555 เริ่มเปิดระบบ เมื่อวันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2555 เปิดตัวเว็บไซต์ครั้งแรก(แบบจริงจัง) เมื่อวันที่ 28 เมษายน 2555 จนถึงปัจจุบัน และในขณะนี้ มียอดผู้เข้าชมเว็บไซต์แล้วทั้งสิ้น 300,000 UIP (สถิติวันที่ 9 กันยายน 2555) และมีค่า Page Rank เท่ากับ 1 ซึ่งทั้งหมดนี้ ผมได้ทุ่มเททั้งกายและใจให้กับเว็บไซต์นี้เป็นอย่างมาก เพื่อให้ได้มาซึ่งอันดับที่ดี และอยากให้ดีขึ้นเรื่อยๆ ไป ด้วยความสามารถและแรงกายแรงใจที่ผมมีทั้งหมด เพื่อคนขอนแก่น

จากสถิติที่กล่าวมาข้างต้นนี้ ทำให้เว็บไซต์ขอนแก่นบอร์ดดอทคอม สามารถติดอันดับในหน้า 1 Google ได้อย่างรวดเร็วและง่ายดาย ในระยะเวลาอันสั้น ซึ่งเป็นข้อดีในการประชาสัมพันธ์ธุรกิจต่างๆ ได้เป็นอย่างดีเลยทีเดียว เพียงแค่โพสลงประกาศธุรกิจของท่านในบอร์ดซื้อขาย ก็ทำให้โพสของท่านติดหน้า 1 กูเกิลได้ เมื่อผู้ใช้งานหรือลูกค้าของท่านค้นหาเจอ ก็จะเห็นโพสของท่านได้อย่างง่ายดาย เพียงเท่านี้ ท่านก็สามารถเพิ่มช่องทางการขายได้อีกช่องทางหนึ่ง จะเห็นได้ว่า ท่านสามารถโพสลงประกาศฟรี อีกทั้งยังสามารถโพสแบบสมัครสมาชิก(แนะนำ) หรือไม่สมัครสมาชิกก็ได้ งานนี้มีแต่ได้กับได้ครับ ^_^

ต่อไปนี้ ผมจะหยิบยกตัวอย่างธุรกิจบางตัวขึ้นมาให้ชมกันนะครับ ว่าโพสประกาศแล้วติดหน้า 1 Google จริง

Keyword : กาแฟวันแฟน

สถิติเมื่อวันที่ 7 กันยายน 2555

Keyword : กาแฟดอยช้าง ขอนแก่น

สถิติเมื่อวันที่ 7 กันยายน 2555

Keyword : จักรวาล CKV 

Keyword : ศูนย์ภาษาแคลิฟอร์เนีย (CLC)

Keyword : ลา วิลล่า ขอนแก่น (หรือคำว่า "la villa ขอนแก่น")

Keyword : หอพัก กังสดาล มข 

Keyword : NP PARK

Keyword : ทีโบน ขอนแก่น

Keyword : เฮียเปียว ขอนแก่น

Keyword : รอยยิ้ม กังสดาล ขอนแก่น

Keyword : ร้านไก่รสทิพย์ กังสดาล

Keyword : ยางรถยนต์ ขอนแก่น

Keyword : รับทำเว็บ ขอนแก่น

Keyword : กล้องวงจรปิด ขอนแก่น

Keyword : ฟาร์มปั๊กขอนแก่น

Keyword : เว็บบอร์ด ขอนแก่น

นี่เป็นเพียงตัวอย่างส่วนหนึ่งเท่านั้น ยังมีอีกหลายๆ ธุรกิจที่ผมไม่สามารถกล่าวถึงได้ทั้งหมดในที่นี้ ทั้งนี้ทั้งนั้น ขึ้นอยู่กับท่านแล้วว่า จะโพสประชาสัมพันธ์ธุรกิจเพื่อเพิ่มช่องทางการขายกับเว็บไซต์ขอนแก่นบอร์ดดอทคอมหรือไม่ แต่ถ้าหากโพส ผมก็ยินดีมากๆ ครับ และพร้อมจะดูแลทุกโพส และให้คำแนะนำเพิ่มเติมในเรื่องของคีย์เวิร์ด(Keywords) ซึ่งเป็นสิ่งสำคัญมาก และควรเลือกใช้ให้เหมาะสมกับธุรกิจของท่าน และอื่นๆ ที่ผมสามารถให้คำแนะนำเพิ่มเติมได้ หวังเป็นอย่างยิ่งว่า เว็บไซต์ขอนแก่นบอร์ดดอทคอม จะเป็นอีกทางเลือกหนึ่งในการช่วยประชาสัมพันธ์ธุรกิจของท่านได้เป็นอย่างดี

ขอบคุณครับ
แอดมิน ขอนแก่นบอร์ดดอทคอม
khonkaenboard@hotmail.com

ผู้ส่ง admin| 08 กย. 2555 เวลา 01:40 น.| | 4500
usericon
สาระดีงับ
คำตอบที่#1 readeye40 13 พค. 2556 เวลา 18:07 น. 10.144.xxx.xxx
usericon
แจ่มๆ
คำตอบที่#2 worawichsudtiz 21 พค. 2556 เวลา 19:19 น. 10.128.xxx.xx
usericon
น่าสนใจนะครับต้องลองๆ
คำตอบที่#3 pridzx 23 กย. 2556 เวลา 14:08 น. 10.155.xx.xxx
ร่วมแสดงความคิดเห็น

รูปภาพอัปโหลด ขนาด “500 Kb.” ชนิด “jpg,gif,png” เท่านั้น

antispam